สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวครับ

(1/1)

witthawat071124:
ผมชื่อ วิทวัส   ราชวงษา  จ.เลย ครับ

สมภพ:
เข้ามาเริ่มต้นด้วยการแนะนำตัว ก็ถือเป็นการเริ่มต้นที่ดีแลก้วครับ แต่รายละเอียดน้อยไปสักนิดนะครับ เราอยากที่จะรู้จักกันให้มากกว่านี้ แล้วอย่าลืมไปอ่านคำแนะนำต่างๆ ด้วยนะครับ อย่าเพิ่งถอดใจไปเสียก่อนครบ 15 กระทู้นะครับ ที่นี่ยังมีอะไรที่ยังไม่ได้เห็นอีกเยอะครับ

สมภพ:
ตรวจสอบข้อมูลแล้วเป็นสมาชิกเก่าที่ไม่ได้เข้ามาหลายปี จะกลับไปใช้แอ๊คเคาท์เดิมก็ได้นะครับ ยังอยู่เป็นปกติ ส่วนรายละเอียดคงไม่ต้องบอกกล่าวอะไรกันมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version