หอเกียรติยศ > ผ่องศรี วรนุช

มอบใจให้คุณ - ผ่องศรี วรนุช

(1/1)

ดรีม:
มอบใจให้คุณ - ผ่องศรี วรนุช

"..ดวงใจคุณนั้นฉันจะการุณ และจะขอเทิดทูนเมื่อรักของคุณมอบเพียงแต่ฉัน..."

เพลงนี้เสียงอาจจะไม่ค่อยนิ้งเท่าที่ควร ต้องขออภัยครับ :yenta4-emoticon-0019:

สมภพ:
เพลงนี้ไม่ค่อยได้เจอกันบ่อยๆ อยุ่ในลองเพลยชุด เมียมีเมียไม่มา ที่แม่ผ่องศรีร้องเองทั้งชุด แผ่เคยบอกว่าจำเพลงของตัวเองได้ไม่หมด แต่ถ้าพอมีใครมาร้องขึ้นต้นให้ฟังก็พอจำได้บ้าง เพราะว่าเพลงเยอะมากแล้วก็ไม่มีการรวมรวมไว้ว่าร้องไว้กี่เพลง ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d ขอขอบคุนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version