สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวเอง

(1/1)

เบญจพล:
ผมชื่อ นายเบญจพล วัฒนไกร อดีตนักพากย์หนัง ปัจจุบันเป็นนักจัดรายการบ้านนอกคนหนึ่งที่มาทำสถานีวิทยุให้ชาวบ้านได้ฟังกันในเขตอำเภอสามชุก จ.สุพรรณบุรี มาเที่ยวตลาดร้อยปีสามชุกก็แวะมาเยี่ยมกันได้ที่วิทยุท่าจีน107.25นะครับ

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
ยินดีได้รู้จักครับคุณเบญจพล มาฟังเพลงเก่าๆกัน
     ยังไงลองเล่าเรื่องราวสนุกๆตอนพากย์หนังให้ฟังกันบ้างซิครับ

สมภพ:
ผมเพิ่งไปสามชุกเมื่อตอนปีใหม่ ยังเดินไปดูที่ท่าน้ำเลย นี่ถ้ามาเร็วกว่านี้จะได้แวะไปขอกาแฟสักแก้ว

ยินดีต้อนรับครับ

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ คุณเบญจพล ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย"
บ้านที่แสนอบอุ่นและอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว
มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version