สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ขอแนะนำตัวครับ ชัยชนะระยอง

(1/1)

ชัยชนะ ระยอง:
ชื่อ ชัยชนะ
ทำงานที่ระยอง เป็นพนักงานบริษัท
ชอบเพลงชาตรี ศรีชล,สุรพล สมบัติเจริญ

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ คุณชัยชนะ ระยอง ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย"
บ้านที่แสนอบอุ่นและอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว
มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

สมพร เกาะยอ:

ยินดีต้อนรับครับ กับบ้านเพลงไทย ที่น่ารัก และ แสนอบอุ่นมาก ๆ ครับคุณชัยชนะ ระยอง
แต่ยังขาดเงื่อนไขที่คุณจะขอเพลง เพราะไม่ตรงกับกติกา 2 ข้อ ที่ไม่มากนัก ครับ ยังไงก็ ต้องทำตามกติกา นะท่าน
จะรอจนกว่าจะครบ แล้ว เพลงที่หา อาจจะมีบ้าง เท่าทีมี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version