สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

พลับพลา - ผลไม้ป่า ชายทุ่ง 1

<< < (2/3) > >>

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
ผมเคยไปที่นิวยอร์คมาครับ ไก่ที่โน่นขันตอนเช้าว่า "กู๊ดม้อนิ่งๆๆ เอ๊กอีเอ๊กเอ้กๆๆ" ยังงั้นจริงๆครับยืนยันฟันธงครับลุงชัย

ลุงชัยนรา:
ไอ..หย๊ะ....พันนั้นเลย น้อ...

ลุงชัยนรา:
ท่านสมภพเปลี่ยนชื่อเป็น"สมพร" เมื่อไหร่ ไม่เห็นแจ้งสมาชิกบ้างเลย 5 5 5

สมพร เกาะยอ:

ผมไม่ได้เปลี่ยนครับลุง คุณสมภพ ก็ยังเป็นคุณสมภพ คนเดิม
ท่านเผ่าพงษ์ ปัตตานี ตาลาย สงสัยลืมแว่น ครับลุงชัย ท่าลุงชัย จะอ่อนกว่า อีตรงนี่ แน่นอน

ลุงชัยนรา:

--- อ้างจาก: สมพร เกาะยอ ที่ พฤษภาคม 26, 2013, 06:48:58 AM ---      ผมไม่ได้เปลี่ยนครับลุง คุณสมภพ ก็ยังเป็นคุณสมภพ คนเดิม
ท่านเผ่าพงษ์ ปัตตานี ตาลาย สงสัยลืมแว่น ครับลุงชัย ท่าลุงชัย จะอ่อนกว่า อีตรงนี่ แน่นอน

--- End quote ---

ปัญญา..หรือ..อายุครับ ที่ลุงชัยอ่อนกว่า..5 5 5

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version