สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

ครบรอบคล้าย วันเกิด คุณหลง(สุรัตน์ เลาเปา)

(1/2) > >>

สมพร เกาะยอ:

ส่งคำ อวยพรล่วงหน้าครับ ครบจริง 22 มิถุนายน 2506     
สุขสันต์ คล้ายวันเกิดครับคุณหลง ขอสุขภาพ แข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน นะท่าน

เหตุด้วย เป็นผู้ที่รายงานตัว แล้ว มี วันเดือนปี เกิด สมบูรณ์ เป็น หนึ่ง ใน 10 คน
ของเพื่อนสมาชิกทั้งหมด ผมเห็นว่า เมื่อเขามีวัน เดือน ปี เกิด ก็น่าจะมีการอวยพรกันบ้าง
น่าจะไม่เสียหายอะไร  จะไปกินเค๊กที่บ้านก็ไกล  อยู่กาญจนดิษฐ์ สุราช นุ๊

ท่านใดเห็นด้วย เพิ่มเติมได้ ไม่บังคับ ครับ จะได้ปฏิบัติเหมือนกัน  มิลำเอียงครับ ยกเว้นคนที่รู้กัน เหมือน
คุณสมภพ และคุณสมพร อย่างนี้แล้วแต่  เขาอวยกันเองก็ไม่ว่า (เอ๊ะ ยังไง)

ดาวเรือง:
เห็นด้วยกับคุณสมพร...
สุขสันต์วันเกิดคุณหลง ล่วงหน้า 22 วันครับ
ขอให้มีความสุขกาย สบายใจตลอดไป...

ฮิเดโกะ:
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะ

หลง:
ขอบคุณมากๆครับทุกท่าน(ช้าไปป่าวเนี่ย555)ทำไมพึ่งเห็นก็ไม่รู้ ไปอยู่ชุมพรช่วงนั้นครับไม่ใด้เข้าเวป พอกลับมาอยู่บ้านก็ยุ่งๆกับเคลียงานเลยเข้าเวปแบบลวกๆช่วงนี้เข้าสู่สภาวะปกติเลยเปิดนู่นอ่านเปิดนี่อ่านเลยมาเจอ คุณสมพรอวยพรวันเกิดให้ ต้องขอบคุณมากๆครับ และขอโทษด้วยที่พึ่งตอบพึ่งเห็นจริงครับ เเละขอบคุณคุณดาวเรือง คุณ ฮิเดโกะด้วยครับ :51

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับคุณหลง ขอให้มีความสุขและสุขภาพแข็งแรงปราศจากโรคภัยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version