เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ฝันร้าย ดวงรัตน์ แสงอุทัย เพลงเศร้าที่เราชอบ

(1/5) > >>

อาคม ดอนเมือง:
  บังเอิญเมื่อวานนี้ไปเจอคนขอเพลงนี้ที่เว็บนอกพอดีผมผ่านไปเจอเข้าเลยอั๊พให้
เขา ไหนๆก็อั๊พแล้วผมขอนำมาวางที่บ้านของเราละกัน (เผื่อท่านที่ยังไม่มีอ่ะครับ)

:72

ฝันร้าย - ดวงรัตน์ แสงอุทัย (เครดิต..ท่านnarm)

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
อยากขอลองฟังดูบ้างครับท่านอาคม ว่าจะเศร้ามากแค่ไหน ขอบคุณมากครับ

พรหมนิมิต:
   ขอรับด้วยครับ คุณอาคมฯ เพลงของดวงรัตน์ แสงอุทัย ผมมี 2-3เพลงเองอยากมีไว้ฟังหลากหลายน่ะครับ ขอบคุณครับ..

มดแดงซ่า:
ขอรับฟังด้วยเช่นกันครับ  :09ไม่เคยได้ยินชื่อเพลงนี้มาก่อนครับ :54สำหรับบทเพลงของนักร้องวงจุฬารัตน์ท่านนี้ ขอบคุณมากๆครับ :90

นายน์:
ไม่เคยได้ยิน ขอเก็บผลงานเก่าๆเพื่อการอนุรักษ์ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version