สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ขอแนะนำตัวครับ ผมชื่อ นาย รณภพ พิมพ์เจริญ

(1/2) > >>

รณภพ:
สวัสดีครับ ผม นาย รณภพ พิมพ์เจริญ ชื่อเล่น ป๊อบ เกิดวันที่ ๑ มิถุนายน พ.ศ.๒๕๒๕ ผมอยู่ ตำบล หนองโสน อ.เมือง จ.ตราด อาชีพ ทำสวน และรับจ้างออกงานเครื่องเสียง ผมขอใช้ชื่อว่า(ป๊อบ) ขอขอบพระคุณพี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน มา ณ.ที่นี้ด้วย ครับ

สมภพ:
แนะนำตัวได้ดีครับ ช่วยเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยด้วยนะครับ ถ้าเปลี่ยนเองไม่ได้แจ้งมาที่กระทู้นี้ จะดำเนินการให้ครับ

ขอให้มีความสุขกับการใช้งานบอร์ดนี้

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
ยินดีต้อนรับสู่บ้านเพลงไทยครับคุณบ๊อบ

รณภพ:
ช่วยเปลี่ยนชื่อให้ด้วยนะครับ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ยังทำอะไรไม่ค่อยจะถูกครับ ขอกราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

สมพร เกาะยอ:

เข้ามา ยินดีต้อนรับ น้องป๊อบ(ตามชื่อเล่น ที่อยากใช้เรียกขานที่บ้านเพลงไทย)
การรายงานตัว เกือนครบครัน แต่ยังขาดเบอร์ ที่ติดต่อ พร้อมกับเชิญชวน หากผ่านไปบ้าง แถวนั้น
     อีกอย่างที่สงสัย ว่า " ... และรับจ้างออกงานเครื่องเสียง "  เขาทำอะไร อย่างไร ครับ
ขอให้มีความสุขกับบ้านเพลงไทย นะน้อง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version