สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัว และฝากเนื้อฝากตัว

(1/1)

นิธิกร สกลนคร:
 ชื่อจริง นิธิกร ครับมาจากจังหวัดสกลนคร นานแล้ว ตอนนี้ทำอาชีพส่วนตัว ชอบเพลงไทยโดยเฉพาะลูกทุ่งเก่าๆจึงทำให้ได้มาเจอะเจอ บ้านเพลงไทยของเรา ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ จะทำตัวให้อยู่ในกรอบของบ้านเราครับ

ภิรมย์:
   ยินดีต้อนรับสู่บ้านเพลงไทยครับ
   บ้านที่อบอุ่น ครุกรุ่นไปด้วยน้ำใจกับเสียงเพลงเพราะๆ
   หนึ่งทุ่ม ที่นี่ มีเพลงดีให้ฟัง สังสรรค์กับสมาชิกแบบกันเอง

ลุงชัยนรา:
....ยินดีต้อนรับ สู่บ้าน เพลงดี มีสาระ และไมตรีพบปะกันที่หน้าห้องกระดานสนทนา ทุกวันเวลา 19.00น.เป้นต้นไป ครับคุณนิติกร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version