หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

ฝากเพลง เพลิน พรหมแดน ให้คุณเหมยขาบ 9 เพลง

(1/11) > >>

สมพร เกาะยอ:
     เป็นเพลงจากแผ่น 45 ที่ ชมรมคนรักษ์เพลงเก่า สงขลา ยังไม่มีมาก่อน ทั้ง 9 เพลง
  ทราบว่าคุณเหมยขาบ ชอบ เพลงของ เพลิน พรหมแดน ใช่ไหม(หรือว่าไม่ใช่)
  จึงรวบรวมมาใหม่ ทั้งหมด  เป็นเพลง พูด สลับกับเพลงไพเราะ น่าจะรุ่นกลาง ๆ

เพื่อนสมาชิก ท่านอื่น ก็รับได้เช่นกัน  สำหรับท่านที่ชอบ เพลง ของเพลิน พรหมแดน เท่านั้น นะ นะ
     รายชื่อเพลง อยู่ใน โฟนเดอร์ เรียบร้อย ไม่บอกไว้ ณ ที่นี้
     เพลงไหนมีแล้ว ส่งคืน  ผลเป็นประการใด กรุณาช่วยบอกด้วยจะเป็นพระคุณยิ่ง ครับ

สมภพ:
ผมน่ะสงสัยจริงๆ ว่าชมรมฯ สงขลา ยังไม่มีเพลงอะไรบ้าง  :58 :58

นิธิกร สกลนคร:
ขอแง้มเข้าไปดูให้หายสงสัยนะครับ ขอบคุณมากครับ   :90

ยายน้อยค่ะ:
มาขอดูด้วยคนนะคะ ว่างๆจะได้เปิดเพลงนี้ให้ลุงฟังด้วยค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

หลง:
คุณเหมยขาบยังไม่มา เหมยหลงขอรับก่อนดูให้หายสงสัยว่ามีเพลงอะไรบ้าง ขอบคุณมากครับคุณสมพร เกาะยอ :51

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version