หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

ฝากเพลง เพลิน พรหมแดน ให้คุณเหมยขาบ 9 เพลง

<< < (10/11) > >>

ลุงนนท์:
เป็นคนที่ชอบเพลงของเพลิน พรหมแดน อีกคนหนึ่ง โดยเฉพาะเพลงเก่าๆ เช่น ชมทุ่ง จดหมายบรรยายรัก มนต์รักบ้านไร่ คนไม่มีดาว ในชุดนี้จะมีเพลงอะไรบ้าง ขอรับไปฟังด้วยคน
ขอบคุณมากครับคุณสมพร เกาะยอ

เสียดายมาไม่ทัน Sorry, the file you requested is not available.

ทองทุ่งสาน:
ขอฟังด้วยคนครับ กับบทเพลงของศิลปินแห่งชาติ เพลิน พรมแดน :yenta4-emoticon-0102:

ลุงโจ:
ก็ต้องตามไปดูด้วยอีกคน หนึ่ง

พีรชา:
ขอเข้าไปดูด้วยคนครับ เพราะเป็นเพลงจากแผ่น 45 ขอบคุณ คุณสมพร เกาะยอ ด้วยครับ

ดรีม:
มารับกับเขาด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

ลิงค์เสียแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version