สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

จรีพร กรดนิยมชัย ค่ะ

(1/3) > >>

จรีพร:

เติบโตมากับเสียงเพลง รักและชอบเพลงลูกทุ่ง ลูกกรุง ย้อนยุค โดยเฉพาะเพลงสุนทราภรณ์ จะชอบมากเป็นพิเศษค่ะ
เริ่มเข้าสู่โลกอินเตอร์เน็ต ปี 2549 ได้เรียนรู้อะไรมากมาย  "สิ่งที่แน่นอน คือความไม่แน่นอน"
คติประจำตัว "ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน"

เป็นคนร่าเริง สนุกสนาน ชอบเสียงเพลง และรักการอ่านหนังสือ อยากช่วยอนุรักษ์เพลงไทย เสียงเพลง+เนื้อเพลง ให้อยู่คู่ประเทศไทย และคนไทยตลอดไปค่ะ

ปัจจุบัน เป็นข้าราชการบำนาญ เกษียณจริง ปี 2560  อาชีพ ค้าขายเสื้อผ้า
ที่อยู่ พระโขนง กรุงเทพฯ
โทรศัพท์ 089 1133435

ลุงชัยนรา:
ยินดีอ้าแขนต้อนรับรุ่นน้อง ความความเต็มใจ

มหาสุ:
5555555  หนูเป็นรุ่นไหนนี่

จรีพร:

ลุงชัยคะ อ้าแขนรับแล้วห้ามปล่อยนะคะ

มหาสุคะ  พร  2499  รุ่น  "อันธพาลครองเมือง" ค่ะ
ต้องระวังหน่อยนะคะ รุ่นนี้ดุค่ะ  มีเพื่อนร่วมรุ่นอีกหนึ่งคน
ขายแกงไตปลา อยู่ที่วังน้อยค่ะ   555

:35 :35 :35  

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
รุ่นเดียวกะ แดง ไบรเล่ย์ นี่เอง น่ากลัวเนาะ
     เราคนรุ่นหลังน้าแดงเล็กน้อยขอคารวะ...ครับ...อิอิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version