เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ศรชัย เมฆวิเชียร เพลงดังต้นฉบับ พายงัด จาก CD

(1/4) > >>

สายัณห์:

รายชื่อเพลงตามปกครับ ส่วนใหญ่ก็คงจะมีกันแล้ว
แต่อยากมีส่วนร่วมในการแบ่งปันแก่สมาชิกที่ยังไม่มี ซ้ำขออภัยด้วย

กรุ เมืองละโว้:
    ถึงแม้ส่วนใหญ่จะมีกันแล้ว แต่มาขอรับน้ำใจจากคุณสายัณห์ (ซึ่งนับวันจะหายากในปัจจุบัน) ที่นำบทเพลงมาร่้วมแบ่งปันให้กับสมาชิก ขอบคุณมากครับสำหรับความตั้งใจที่ให้ไว้กับบ้า่นเพลงไทย

อธิปไตย:
มีบ้างเป็นบางไฟล์ครับพี่สายัณห์ แต่คุณภาพไม่ค่อยจะแจ่มเท่าไหร่
 ขอรับผลงานของพี่สายัณห์ด้วยนะครับ

กมล ขุนพรหม:
 :51มารับไปฟังอีกครับ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ ผมเริ่มสะสมใหม่ครับเพราะ ของเก่าไฟไหม้ หมดครับ :90 :52 :25

วิทวัส:
ขออนุรักษ์เพลงเก่าไว้ด้วยคนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version