กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัว  (อ่าน 3407 ครั้ง)

นิพนธ์ บุญมี

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 70
  • Thank You
  • -Given: 20
  • -Receive: 70
รายงานตัว
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 01:49:07 AM »
นานมากครับที่ไม่่ได้แวะเวียนเข้ามาเยี่ยมชมเวฟแห่งนี้เนื่องจากติดภารกิจเรื่องงานครับ จากนี้ไปหากมีเวลาและโอกาสก็จะเข้ามาเยี่ยมชมและให้กำลังใจกับสมาชิกและผู้ดูแลนะครับ ขอบคุณจากใจ  นิพนธ์...

น้องนางบ้านนา

• การศึกษาของไทยคือ-อะไรก็ได้ที่ง่ายๆ แล้วได้ปริญญา
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 2617
  • Thank You
  • -Given: 2027
  • -Receive: 2617
Re: รายงานตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 09:57:11 AM »
ยินดีต้อนรับเขยเชียงใหม่.....เอ๊ยท่านนิพนธ์ บุญมี...ครับ

โชคอยู่ที่การแสวงหา วาสนาอยู่ที่การกระทำ
จงโง่บางโอกาส จงฉลาดบางเวลา
-