สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

24 ปี....ที่ครูจากไป....

<< < (2/3) > >>

น้องนางบ้านนา:
ตามสันดานเก่าของผม....ขอก๊อปไปเก็บไว้อ่านเล่นครับ...และถ้ากู้ข้อมูลคอมเครื่องเก่าได้จะเอารูปมาลงประกอบด้วย..
...แต่จะไม่ครบคนน่ะ...เพราะอย่างน้อยของเรณู เบญจวรรณก็หาไม่มีเลย(ใครพอจะหาภาพเรณู เบญจวรรณมาได้บ้างครับ...หามาหลายปีแล้ว)

ลุงชัยนรา:
...ผมเคยมี..เป็นปกเทปครับ  ตอนนี้ยังไม่ได้ค้นครับ....

น้องนางบ้านนา:

--- อ้างจาก: ลุงชัยนรา ที่ กันยายน 17, 2013, 04:34:59 PM ---...ผมเคยมี..เป็นปกเทปครับ  ตอนนี้ยังไม่ได้ค้นครับ....

--- End quote ---

ปูเสื่อเอาเหล้า285และแกล้ม...มาวางรอเลยครับ

ลมโชย:
ขอร่วมรำลึกและขอบคุณทุกท่านที่ยังไม่ลืมวันเวลาการจากไปของครูมงคล อมาตยกุล
นักร้องในวงดนตรีจุฬารัตน์ เพลงและนักร้องหรือภาพบางท่านหาดูยากมากครับ

ในภาพที่ผมวางมีอยู่สามท่าน...
คนที่   1.วัชระ มานะชัย " ที่ร้องเพลง พลทหารโข่ง "
 2.ประจวบ จำปาทอง " ที่ร้องเพลง คอแห้งเป็นผง " ( ยืนคนกลาง )
3.ชนะ ชิดชนก " ที่ร้องเพลง จำใจจำลา "

ลือ:
    อยากช่วยคุณน้องนางบ้านนาค้น...
             ค้นหมวดรูปภาพ " เรณู เญจวรรณ"
                 ไม่เจอเลยครับ...

ลอง "เรณู" อย่างเดียวดู
         เจอแต่รูป เด็ก "เร่ณู่ "....อ้วนๆ ไว้เปีย
                 ที่เล่นเรื่อง "เร่ณู่ ปั๋ญญ่า " อะครับ...

หายากจริงๆ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version