กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็บอกให้เอาเนยแข็งล่อ...  (อ่าน 3716 ครั้ง)

ลือ

• ฟังดนตรีเถิด ชื่นใจ...
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 4066
  • Thank You
  • -Given: 3919
  • -Receive: 4066
  • ชอบเพลงลูกกรุงเก่าๆครับ
ก็บอกให้เอาเนยแข็งล่อ...
« เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 10:19:10 PM »
                                    เอาเนยแข็งล่อ

คุณหมอเอ็ดเวิร์ด รับสาย...

หมอ : โหล ครับ...
  เสียงจากสาย : คุณหมอเหรอ นี่ผม สมิธนะ...
  หมอ : อ๋อ คุณสมิธ ว่าไง
  สมิธ:  จะว่าไงล่ะ...ก็เมียผมนะสิ นอนกรน อ้าปาก
             จนหนูวิ่งเข้าไปค้างในคอ...คุณหมอรีบมาด่วนเลยนะครับ
  หมอ: โอ้ว...คุณสมิธ   คงต้องรอหมอหน่อยนะ
            ตอนนี้หมอกำลังรักษาคนไข้อีกคนอยู่อะ...
             ใจเย็นๆนะ ...เอาเนยแข็ง มาล่อหนูที่ปากเมียคุณไว้ก่อน
            เสร็จทางนี้ หมอจะรีบเข้าไปในบ้านคุณเลย....

อีกเกือบ 40 นาที...หมอเอ็ดเวิร์ดจึงได้ถึงบ้านของสมิธ
  รีบตรงเข้าไปในบ้าน...

หมอ : อ้าว  แล้วกันคุณสมิธ....
               ก็หมอบอกว่า ให้เอาเนยแข็ง มาล่อที่ปาก
                     ไม่ใช่ปลาย่าง !!!...

สมิธกัดฟันกรอด ...
           ตอบอย่างสุดเคือง ที่หมอมาถึงช้ามาก....

"เข้าจายยยยย....
              ...รู้คร้าบบบ  .... ที่หมอสั่งอะ
             แต่ตอนนี้ ผมขอเอาปลาย่าง ล่อให้แมวออกมาก่อน..."

:09 :09 :09 :09   

พีระ

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 559
  • Thank You
  • -Given: 253
  • -Receive: 559
Re: ก็บอกให้เอาเนยแข็งล่อ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 01:07:57 PM »
ฮ่า ฮ่า เมียน่าจะไม่เหลือแล้วครับลุง