เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เอกชัย ฉิมพะวงศ์ ชุด วันนี้พี่ขอ (เทป)

(1/3) > >>

อารมณ์:
เอกชัย ฉิมพะวงศ์ ชุด วันนี้พี่ขอ (เทป)

01 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - วันนี้พี่ขอ
02 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - หน้าแตกอีกแล้ว
03 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - มุมของคนเศร้า
04 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - ต่างคนต่างช้ำ
05 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - น้ำตาผู้แพ้
06 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - สาวครูลืมสัญญา
07 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - ขุนแผน
08 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - เลขล็อค
09 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - คิดถึงบ่อยๆ
10 เอกชัย ฉิมพะวงศ์ - ความระทมคือเพื่อนตาย

สายัณห์:
วันนี้ผมขอครับคุณอ่ารมณ์ เลขล็อค ขอตรงๆใจสักวัน ขอบคุณครับ

ดำ จันทบุรี:
 :52
ไม่ต้องรอวันไหนๆ
ถ้าช้าอาจอดจริงๆ
 :90

ทับทิม:
วันนี้มาขอเหมือนกันค่ะ เพลงเก่าๆของคุณเอกชัย
ต้องขอขอบคุณ คุณอารมณ์ มากค่ะ

kssssk:
วันนี้ผมก็ขอด้วยคนครับ ขอบคุณมากมาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version