กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ  (อ่าน 3460 ครั้ง)

อภิวัฒน์

• ชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22
  • Thank You
  • -Given: 6
  • -Receive: 22
สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 03:53:25 PM »
สวัสดีครับผมชื่ออภิวัฒน์ ผลากุล
เกิด 23 มกราคม 2514
อายุ 42 ปี
อาชีพ ค้าขาย
เกิดจังหวัด ชลบุรี ปัจจุบัน กาญจนบุรี
ชอบฟังเพลงลูกทุ่งและลูกกรุง
มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ

จารุ

• บุคคลทั่วไป
Re: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 03:55:14 PM »
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านเพลงไทยนะครับน้องอภิวัฒน์

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22144
  • Thank You
  • -Given: 13577
  • -Receive: 22144
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 04:00:42 PM »
เป็นสมาชิกที่แนะนำตัวเป็นกระทู้แรกเมื่อมาถึงบ้านเพลงไทย และได้ใจความครบถ้วนจริงๆ  :90 :90

ช่วงเดือนกว่าๆ นี้ ผมรับสมาชิกเข้ามาน่าจะเกือบร้อย แทบทุกคนวิ่งเข้าหาห้องแจกเพลง ตอบเอาลิงค์โหลดกัน
อุตลุต มีแนะนำตัวอยู่สองสามคน ขอบคุณในความจริงใจจากท่านด้วยครับ  :11

ส่วนท่านที่ยังคงตอบกระทู้เพื่อจะโหลดเพลงโดยไม่แนะนำตัวนั้น ผมได้ส่งลิงค์คำแนะนำให้กับทุกท่าน ถ้ายังคงเพิกเฉยบางทีเราอาจจะต้องลบชื่อท่านออกนะครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

จารุ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 04:03:54 PM »
เห็นด้วยครับ  ผมส่งข้อความไปถึงสมาชิกบางคนที่ยังไม่แนะนำตัวไปบางท่านแล้ว บางท่านยังไม่แนะนำตัว พอเข้ามาถึงก็โหลดเพลงแล้วพอไม่มีเพลงที่อยากได้ก็ออก เข้าๆออกๆ ไม่สมควรเลยที่จะทำแบบนี้ อย่างผมส่งข้อความไปหาน้องอภิวัฒน์แล้วเขาก็รีบมาแนะนำตัวเลย ดีมาๆเลยครับ ขอชม :90 :90

จารุ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 04:14:32 PM »
เป็นยังไงพี่สมภพใจดีไหมเขาบอกว่า ตอบให้ครบสิบกระทู้แรก ปรับระดับให้เลยครับ

สมาชิกท่านใดที่ผมส่งข้อความให้แนะนำตัวแล้วกับท่านที่ชื่อยังเป็นสีเขียวอยู่ควรแนะนำตัวด่วนเลยนะครับ แต่ถ้าชื่อเป็นสีเชียวแล้วมาแนะนำตัวเป็นกระทู้แรก ก็อาจจะเป็นแบบน้องอภิวัฒน์ก็ได้นะครับ จะบอกให้