เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

30 เพลง (ลูกทุ่ง) แห่งความหลัง..เชิญครับ

<< < (12/13) > >>

โชคดี:
เด็ดๆทุกเพลงเลยนะชุดนี้ ขอเก็บไว้ฟังครับ ขอบคุณครับคุณอาคม

บ่าวรักษ์:
ขอบคุณครับ :teentob:

พีรชา:
 :tab_on:ขอบคุณ พี่ประสม ดอนเมือง มากครับ :tab_on:

ลูกหยี:
เพลงชุดนี้ต้องขอรับไปฟังเพื่อระลึกถึงความหลังสักหน่อยครับ ขอบคุณพี่อาคม ดอนเมืองที่มีน้ำใจรวบรวบนำมาแจกด้วยครับ  :untitled10:

น้องพลอยใส:
แฟนรายการขอเพลง หนุ่มอีสาน ของคุณสังข์ทองมา ลองค้นหา เจอกระทู้นี้ ขอบคุณมากๆ นะคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version