สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

เสียงเพลงคาราโอเกะ จากสมาชิกบ้านเพลงไทย ..."กลิ่นราตรี" - ธง ท่าแซะ

<< < (2/3) > >>

ลือ:
1.ขอบคุณมากมายเลยครับ น้องน้อยคนงาม และแสนเก่ง ของบ้านนี้...

2. "หากอยากฟังที่นี่แบบ เต็ม ก้อมีค่ะ อัพขึ้น youtbe ไว้แล้วค่ะ แต่ทำเป็น private ไว้ค่ะ"

อยากรบกวน ถามเรื่องนี้ด้วยครับ...
   คือถ้าเป็นคลิปไปรเวท-ส่วนตัว ..อย่างที่บอกมา
        แล้วเราจะดูคลิปนั้น ได้ยังไงครับน้องน้อย...
   (คือเคยเปิดเจอบางคลิป เขาก็ขึ้นว่า เป็นคลิปส่วนตัว...
         เคยคลิก แต่ไม่เกิดผล....ไม่เข้าใจวิธีครับ)

ลือ:
 คุณอาคมครับ...
    ถ้าพี่ธงอยู่กันตรงนี้.... เพลง "กลิ่นราตรี"
      ไม่แน่ใจว่า จะถูกเปลี่ยนชื่อ เป็นกลิ่นอะไรสักอย่างไหม นะครับ
               :61 :61 :61 :61

ยายน้อยค่ะ:
ตอบ อ้ายลือเจ้า ถ้าเป็น private จะดูได้ ก็ต่อเมื่อเจ้าของคลิป ส่ง ลิงค์นั้นไปให้น่ะค่ะ และจะไม่สามารถ ค้นหาใน youtube ได้ค่ะ

จรีพร:

คุณลือคะ กล้าหาญมากนะ ช่างกล้านัก ก็คงกล้ากับพี่ธงคนเดียวแหละ
เพราะรู้ว่าพี่ธงใจดี เดี๋ยวพอรู้คงมาตบรางวัลให้ (ระวังตัวให้ดีนะ) โดนตบรางวัลแน่นอน

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ขอฟังเสียงคุณสมพร ณ เกาะยอ บ้างซิ ท่านนี้น่าสนใจไม่แพ้พี่ธง อยากฟังเสียงท่านบ้างคะ

อย่าเผลอส่งไฟล์เสียงตัวเองมานะคะ คุณลือ ยังไม่ได้ขอค่ะ 555  555

ขอบคุณค่ะ   

:35 :35 :35

ลือ:

--- อ้างจาก: ยายน้อยค่ะ ที่ มีนาคม 31, 2013, 08:44:57 AM ---ตอบ อ้ายลือเจ้า ถ้าเป็น private จะดูได้ ก็ต่อเมื่อเจ้าของคลิป ส่ง ลิงค์นั้นไปให้น่ะค่ะ และจะไม่สามารถ ค้นหาใน youtube ได้ค่ะ

--- End quote ---

ขอบคุณครับ   
         ได้เข้าใจเรื่อง private ละครับ  :52

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version