กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 3311 ครั้ง)

น้องจี๊ด

• ชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 7
  • Thank You
  • -Given: 5
  • -Receive: 7
สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 09:15:26 PM »
ชื่อ น้องจี๊ด ค่ะ
อยู่ จ.จันทบุรี
ชอบฟังเพลงลูกกรุงเก่าๆ  แต่เกิดไม่ทันยุคนั้นน่ะค่ะ ก็เลยเข้ามาอาศัยฟังเพลงในนี้บ่อยๆ ไหนๆก็เข้ามาบ่อยๆแล้วก็เลยถือโอกาส
ฝากตัว ฝากใจไว้ในบอร์ดนี้ซะเลยนะ ขอบคุณค่ะ

ฮิเดโกะ

• ยอดรักตลอดกาลค่ะ
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 1718
  • Thank You
  • -Given: 2178
  • -Receive: 1718
  • เสียงเพลงสุขใจ อิอิ โดยเฉพาะเพลงยอดรัก
Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 06:15:58 AM »
 :54 :54ยินดีต้อนรับค่ะ  แหม  ถึงขนาดฝากตัวฝากใจเลย

ชอบฟังเพลงเศร้าๆซี๊งๆ