กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว  (อ่าน 3225 ครั้ง)

wanich_ppt

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 2
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
แนะนำตัว
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 01:24:41 PM »
สวัสดีครับ ผมเป็นคนนึงที่ชอบเพลงเก่าๆมาก(มากๆ) ก็ขอมาแนะนำตัวนะครับ ว่าได้ปฏิบัติตามกฏของเว็บ
ข้อมูล อายุ15ปี ชอบฟังเพลงของนักร้องเก่าๆอาธิ สุรพล ผ่องศรี ชายเมืองสิงห์ อ๊อด ศิริบูรณ์  บลาๆ ที่จริงก็ฟังทุกแนวครับ แต่ก็ยังไม่รู้เพลงมาก จึงอยากมาเว็บนี้เพื่อมาหาเพลงฟังเพิ่มเติม -.-
ปล.รบกวนบอกวิธีเปลี่ยนชื่อด้วยนะครับ

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22144
  • Thank You
  • -Given: 13577
  • -Receive: 22144
Re: แนะนำตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 01:44:32 PM »

ไปที่ ข้อมูลส่วนตัว ตั้งค่าบัญชีตัวเอง แล้วตรงหัวข้อ "ชื่อ" ให้เปลี่ยนเป็นภาษาไทยครับ พอเสร็จแล้วกดเปลี่ยนแปลงข้อมูล ถ้าระบบถามพาสเวิร์ด ก็ใส่ยืนยันสองครั้งให้ตรงกัน ถ้ายังทำไม่ได้จะใช้ชื่ออะไรบอกมาในกระทู้นี้ ทีมงานเปลี่ยนให้ครับ
          ตอบให้ครบ 10 กระทู้ เปลี่ยนเป็นสีชมพู ตอบต่อไปอีกให้ครบ 25 กระทู้ เปลี่ยนเป็นสีม่วง คราวนี้ได้เห็นเพลงจากแผ่นเสียงแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2014, 01:46:19 PM โดย สมภพ »
รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง