เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ครูสัมพันธ์ อุมากูล 2 บทเพลง

(1/2) > >>

มดแดงซ่า:
ชูชกฝากเมีย (บทเพลงที่บางท่านอาจจะเข้าใจผิดว่าเป็นเสียงร้องของคุณชัย อนุชิต)

ขอทานเด็ดดอกฟ้า (ขอทานบรรดาศักดิ์) ขอบคุณเจ้าของไฟล์ต้นทางมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

พรหมนิมิต:
เพลง ชูชกฝากเมีย บอกว่า ชัย อนุชิต ร้องเป็นอันว่าเป็น สัมพันธ์ อุมากูล ไปเอาละครับขอฟังอีกที ขอบคุณมากนะครับ

สุรชัย:
ขอฟังเพลง ขอทานเด็ดดอกฟ้า ครับ เพลงนี้ไม่ค่อยได้ฟังครับ ขอบคุณมากครับ

สมภพ:
นานๆ จะมีคนมาบอกข้อมูลแบบนี้สักที  :90 :90

กมล ขุนพรหม:
 :90อยู่ในชุดเพลงแปลงใช่หรือเปล่าครับ น่าจะใช่ แต่ไม่ทราบว่าใครร้องครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
 :90 :52

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version