สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ชินโซรัน มารายงานตัวครับผม

<< < (2/3) > >>

สมพร เกาะยอ:

ยินดีต้อนรับ แฟนพันธ์แท้ ลุงสุเทพ วงศ์กำแหง อีกคน คุณซินโซรัน
เขียนมาแค่นี้ คุณต้องถามว่า สมพร เกาะยอเป็นใคร ก็ต้องย้อนไปที่การรายงานตัวอีกใช่ไหม
ถ้าอยากคุยด้วยหละ ต้องขอเบอร์โทร ผ่านเวบบ้านเพลงไทย แสดงว่าที่เล่ามาทั้งหมด
ยังไม่จบนะลูกซินโซรัน

น้องนางบ้านนา:
ยินดีต้อนรับท่านสมาชิกสายตรงวงในของวงการเพลงเก่าครับ

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
ยินดีต้อนรับครับน้องซินโซรัน ขอให้มีความสุขดังที่ตั้งใจนะครับ

สุธา:
โอ้...อ่านแล้วตาลายเลยครับ  :09
ยินดีต้อนรับครับผม  :90

ยูโกะ:
ยินดีต้อนรับค่ะ แม้รายงานตัวไม่ครบแต่ก็อ่านเพลินๆดีค่ะ แวะมาคุยกันบ่อยๆนะคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version