กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวสมาชิกใหม่ครับ  (อ่าน 3244 ครั้ง)

ลุงสน คนสันทราย

• รักเสียงเพลง
  • ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 54
  • Thank You
  • -Given: 298
  • -Receive: 54
รายงานตัวสมาชิกใหม่ครับ
« เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 12:31:08 PM »
สวัสดีครับ
กระผม ลุงสน คนสันทราย
น้องใหม่ มารายงานตัวเป็นสมาชิก
บ้านเพลงไทย
ก่อนอื่น ต้องกราบขอบพระคุณ อาสมภพ ที่กรุณาชี้นำเส้นทางให้ครับ
กราบขอบคุณ ผู้จัดการ พี่ยุทธชาติ เกรียงไกร
และขอบคุณผู้หลัก ผู้ใหญ่ทุกท่าน
กระผมน้อมรับคำแนะนำทุกประการ
ลุงสน คนสันทราย เคยเป็นสมาชิกบ้านเพลงไทยยุกต์แรก ๆ
แต่ด้วยกำลัง มั่ว ๆ อยู่กับการจัดตั้งสถานีวิทยุ
ก็เลยห่างหาย จากเวปบ้านเพลงไทยไปพักใหญ่ ๆ
กลับมาบ้านเดิม มีการเปลี่ยนแปลงเยอะมาก
รู้สึกว่า สวยงาม และน่าอยู่มาก ครับ
ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจ ไว้ด้วยครับ
กราบขอบคุณอีกครั้งครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2015, 09:53:40 PM โดย ลุงสน คนสันทราย »

** กระทู้แรกที่ควรอ่านเมื่ออยู่บ้านเพลงไทย **

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22145
  • Thank You
  • -Given: 13578
  • -Receive: 22145
Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 12:35:11 PM »
ยินดีต้อนรับลุงสนกลับบ้านครับ
ลุงสนไปเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยด้วยนะครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง