เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ก๋วยเตี๋ยวบะหมี่ - สุริยา แสวงธรรม

<< < (3/6) > >>

สอนคา:
ทั้งก๋วยเตี๋ยวทั้งบะหมี่อยู่ในชามเดียวกัน คงอร่อยดีนะ ขอบคุณมากครับ

โชค:
ชามเบอเร่อเลย กินชามเดียวอิ่มทั้งวัน .. ขอบคุณครับ สำหรับบะหมี่ ..

มอส:
...หามาหลายวันแล้วครับ หิวมากๆๆ หลังจากที่ได้แอบฟัง พีเจฮิเดโก๊ะ เปิด  :09

เพลงตลกดีครับ จังหวะก็เข้าท่า ยอมรับคนแต่งเพลงเลย  :52 :09

โต:
 ก๋วยเตี๋ยวบะหมี่ - สุริยา แสวงธรรม ???
ชื่อเพลงแปลกดีชวนติดตาม ชอบมากขอบคุณครับพี่...
 :52 :90

คนเมืองลพ:
แนวเสียงนักร้องถ้าไม่รู้ว่าใครร้องฟังแต่เสียง นึกไม่ออกหรอกครับว่าใครร้อง ส่วนรูปคนนั่งกินก๋วยเตี่ยว ชามใหญ่มาก ผู้หญิงคนนั้นเขาเรียกว่า คนใจกล้าหาญ รู้ว่ากินแล้วอ้วนก็ยังกิน สุดยอด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version