เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ก๋วยเตี๋ยวบะหมี่ - สุริยา แสวงธรรม

<< < (5/6) > >>

โชคดี:
มีแต่ครูเบญจมินทร์ ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับขอบคุณครับ

ทรงอาจ:
เพลงแนวสนุกสนานเช่นนี้ พลาดไม่ได้ครับ

สัมพันธ์ พัทลุง:
ทำนองเดียวกับเพลง "ขนมพ่อเอ๋ย"  ของครูเบญจมินทร์  เป็นเพลงสนุก ๆ ที่ตกสำรวจอีกเพลงหนึ่งของ สุริยา  แสวงธรรม

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :z7:
มีอาหารหลายอย่างให้ได้ลองกิน กำลังหิวพอดี อยากทานบะหมีแห้งพิเศษสองก้อนห่อกลับบ้าน เตี๋ยวน้ำอีกชาม
 :untitled10:

จำรัส พันธมิตร:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d เพิ่งเคยฟัง เจ๋งอะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version