กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: มารายงานตัวจ้า  (อ่าน 3160 ครั้ง)

รุจิเวทย์

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 5
  • Thank You
  • -Given: 3
  • -Receive: 5
มารายงานตัวจ้า
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2015, 09:06:16 AM »
ผมชื่อรุจิเวทย์ครับ การแบ่งปันสำคัญที่สุดครับ สังคมจะอยู่ได้ รักทุกคนนะครับจุ๊บๆ :39 :60แอดมินช่วยด้วยครับ เปลี่ยนชื่อไม่เป็น ฮือๆ

รุจิเวทย์

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 5
  • Thank You
  • -Given: 3
  • -Receive: 5
Re: มารายงานตัวจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2015, 10:05:25 AM »
สียังไม่เปลี่ยนเลยเจ้าค่ะ

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22144
  • Thank You
  • -Given: 13577
  • -Receive: 22144
Re: มารายงานตัวจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2015, 10:27:32 AM »
ยินดีต้อนรับครับ
ข้อแรก ไม่อยากให้ใช้คำว่า "รายงานตัว" แต่อยากให้ใช้คำว่า "แนะนำตัว" จะดูดีกว่า
ข้อสอง ที่นี่เราไม่ได้ใช้วิธีปรับระดับอันโนมัติตามจำนวนกระทู้ ใครเข้ามาไม่แนะนำตัวก็ไม่เปลี่ยนให้ แนะนำตัวแบบขอไปทีก็ไม่เปลี่ยนให้เมือนกันครับ ตอนนี้เปลี่ยนชื่อให้แล้วครับ ขอให้มีความสุขกับการใช้งานบอร์ดนี้นะครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง