กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติแนะนำตัวครับ  (อ่าน 3158 ครั้ง)

สุริยะ

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 13
  • Thank You
  • -Given: 3
  • -Receive: 13
ขออนุญาติแนะนำตัวครับ
« เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 08:45:20 AM »
ผมชื่อสุริยะ หรือ เรียกสั้นๆว่า ยะ ครับ ทำงานอยู่ ระยองครับ ชอบเพลงลูกทุ่งตั้งแต่เด็ก คือจำความได้ก็ได้เพลงของ ชาย เมืองสิงค์ ที่พ่อชอบเปิดครับ
สุดท้ายหากผมผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ขอขอบคุณทีมงานและเจ้าบ้านด้วยครับ ขอบคุณครับ