สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องแนะแนว

สีที่ชื่อของท่านหมายถึงสิทธิ์ในการเข้าถึงห้องต่างๆ มาดูกันครับว่าเป็นอย่างไร

<< < (3/5) > >>

หนึ่งใจ สองรัก:
ออ พึ่งเข้าใจ เรื่องสีก็วันนี้เองครับ เอ๊ะวันนี้เราสีไหนแล้วน๊า  อิอิ

สมภพ:

--- อ้างจาก: หนึ่งใจ สองรัก ที่ ธันวาคม 01, 2018, 10:46:05 AM ---ออ พึ่งเข้าใจ เรื่องสีก็วันนี้เองครับ เอ๊ะวันนี้เราสีไหนแล้วน๊า  อิอิ

--- End quote ---

สูงสุดของสมาชิกที่ไม่ใช่ทีมงาน เข้าได้ทุกห้องยกเว้นห้องประชุม ตอบได้วันละ 8 กระทู้ครับ

ดำ:
รับทราบกระทู้แรกครับ ขอบคุณครับ

ลุงหนู ปทุมธานี:
 :tab_on: เพิ่งเข้าห้องแห่งนี้วันนี้เป็นวันแรก ก่อนอื่นรู้สึกดีใจมาก เพราะกว่าจะเปลี่ยนชื่อได้หาอยู่นาน ที่นานเพราะ สี ตรง"แก้ไขข้อมูล" มันดันมองไม่เห็น แต่ก็แกไขชื่อได้ จนสำเร็จ ก็เลยรู้สึกดีใจมาก

:tab_off: ปัจจุบันอยู่จะอยู่ประจำ ห้อง zidoboard มา 9 ปี และ ห้อง downloadfc 9 ปีเช่นกัน แต่ห้องหลังไม่ค่อยได้เข้าแล้ว เพราะหาเงินกันเยอะมาก น่าเบื่อ

:zxdrn: :zxdrn: ยังไงก็จะขอ ทำตัวให้เป็นประโยชนในกลุ่มให้มากที่สุด และสัญญา ว่าจะไม่สร้างปัญหาใดๆ ให้กับในกลุ่มนะครับ

:yuri1: ผมใช้ภาพจริง และ นามแฝง ประจำตัว ด้วยสมัยนี้ ปิดบังไปก็ไม่ยาก หากจะค้นหากัน ก็เปิดๆ กันไปเลยครับเพราะ ผมไม่มีอะไร ต้องปิดบัง
++++++++
ขอบคุณอีกครั้งครับ  :tab_off:

สมภพ:

--- อ้างจาก: ลุงหนู ปทุมธานี ที่ มิถุนายน 20, 2019, 04:14:43 PM --- :tab_on: เพิ่งเข้าห้องแห่งนี้วันนี้เป็นวันแรก ก่อนอื่นรู้สึกดีใจมาก เพราะกว่าจะเปลี่ยนชื่อได้หาอยู่นาน ที่นานเพราะ สี ตรง"แก้ไขข้อมูล" มันดันมองไม่เห็น แต่ก็แกไขชื่อได้ จนสำเร็จ ก็เลยรู้สึกดีใจมาก

:tab_off: ปัจจุบันอยู่จะอยู่ประจำ ห้อง zidoboard มา 9 ปี และ ห้อง downloadfc 9 ปีเช่นกัน แต่ห้องหลังไม่ค่อยได้เข้าแล้ว เพราะหาเงินกันเยอะมาก น่าเบื่อ

:zxdrn: :zxdrn: ยังไงก็จะขอ ทำตัวให้เป็นประโยชนในกลุ่มให้มากที่สุด และสัญญา ว่าจะไม่สร้างปัญหาใดๆ ให้กับในกลุ่มนะครับ

:yuri1: ผมใช้ภาพจริง และ นามแฝง ประจำตัว ด้วยสมัยนี้ ปิดบังไปก็ไม่ยาก หากจะค้นหากัน ก็เปิดๆ กันไปเลยครับเพราะ ผมไม่มีอะไร ต้องปิดบัง
++++++++
ขอบคุณอีกครั้งครับ  :tab_off:

--- End quote ---

ด้วยความยินดีครับ ผมเห็นที่ซิโด คิดว่าน่าจะเป็นคนรักชอบเพลงลูกทุ่งเก่าจริงๆ เลยแนะนำมาครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version