สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องแนะแนว

สีที่ชื่อของท่านหมายถึงสิทธิ์ในการเข้าถึงห้องต่างๆ มาดูกันครับว่าเป็นอย่างไร

<< < (2/5) > >>

ภาคิน:
ขอบพระคุณที่กรุณาแนะนำไว้อย่างละเอียดครับ ตอนนี้คลายข้อสงสัยแล้วครับผม

ฝากตัวฝากหัวใจด้วยนะครับ  :tab_on: :tab_on:

เกิดนคร:
ไม่มีสีเหลือง สีแดงนะครับ อิอิ

สมภพ:

--- อ้างจาก: เกิดนคร ที่ เมษายน 08, 2018, 07:53:04 PM ---ไม่มีสีเหลือง สีแดงนะครับ อิอิ

--- End quote ---

ห้ามเด็ดขาด ถ้าใครเอาเรื่องแบบนี้มาแบนไปเลย

สมภพ:
เห็นสมาชิกหลายท่าน ชื่อยังเป็นสีฟ้าอ่อนกับสีชมพู ไม่คิดจะทำตัวเองให้เป็นสีม่วงบ้างหรือครับ ถ้ายังอยู่ที่สองสีนี้ คุณยังไม่เห็นอะไรอีกเยอะเลยนะครับ ในบ้านหลังนี้

ลุงสน คนสันทราย:
ครับผม จะประพฤติตัวให้อยู่ในระเบียบ ของสังคม ให้ดีที่สุดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version