สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องแนะแนว

การตอบกระทู้

(1/2) > >>

สมภพ:
ที่นี่ใช้วิธีซ่อนลิงค์ สมาชิกที่จะโหลดเพลงจะต้องตอบกระทู้ก่อนจึงจะเห็นลิงค์ วิธีการตอบก็คือ เลื่อนกระทู้มาถึงด้านล่าง แล้วกดที่ปุ่ม "ตอบ"

หลังจากนัี้นก็ใช้วิธีการเหมือนกับการตั้งกระทู้ใหม่ครับ

ข้อควรระวังในการตอบกระทู้ 

1. การตอบกระทู้แต่ละครั้งต้องมีจำนวนตัวอักษรไม่น้อยกว่า 20 ตัวอักษร
2. ห้ามใช้ตัวอีโมเพียงอย่างเดียวในการตอบกระทู้โดยเด็ดขาด ถือว่าไม่ให้เกียรติเจ้าของกระทู้
3. ถ้านึกอะไรไม่ออก เพียงคำว่าขอบคุณก็ยังดีกว่าการใช้ตัวอีโมตอบเพื่อเอามันเพียงอย่างเดียว

ขุนเขา แม่แจ่ม:
ครับ ..ขอบคุณมาก  อ่านแล่ะติดตามพยายามทำความเข้าใจ  ผิดพลาดขออภัยด้วยครับ 

เกิดนคร:
ถ้าตอบยาวไป ฝอยไป โม้ไปคงไม่ว่านะครับ ไอ้ผมมันชอบระบายทางตัวอักษรแทนคำพูด เหอๆ

พรรุ่ง:
รับทราบและพร้อมปฎิบัติตามโดยเคร่งครัดครับพี่

พสิษฐ์ แก้วนิ่ม:
ผมอยากฟังเพลงของคม ขวัญแก้วใครพอจะลงมาให้ฟังไว้ที่นี้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version