สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องแนะแนว

การตอบกระทู้

<< < (2/2)

สมภพ:

--- อ้างจาก: พสิษฐ์ แก้วนิ่ม ที่ ตุลาคม 20, 2018, 07:29:21 PM ---ผมอยากฟังเพลงของคม ขวัญแก้วใครพอจะลงมาให้ฟังไว้ที่นี้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

--- End quote ---

อย่างแรก คุณไปตั้งกระทู้แนะนำตัวของคุณเอง แล้วอ่านคำแนะนำก่อนครับ

ส่วนเรื่องเพลง ถ้าขอฟัง ขอได้ตั้งแต่หนึ่งทุ่มถุึงสี่ทุม ยกเว้นวันเสาร์จะเป็นลูกกรุง นอกนั้นลูกทุ่งทั้งหมด
ถ้าจะขอเก็บ ไปตั้งกระทู้ขอในห้อง "ฅนค้นเพลง" ครับ

การเข้ามาตอบกระทู้โดยไม่แนะนำตัวครบห้ากระทู้แบนถาวรครับ อ่านคำแนะนำให้ละเอียดนะครับ
ในอีเมล์ของคุณก็มีคำแนะนำส่งไปให้ก่อนจะอนุมัติสมาชิกนะครับ

ลุงก้อง:
ได้ตอบกระทู้ไปบ้าง
เพราะกำหนดให้ตอบก่อนถึงจะเห็นลิงค์ฟังเพลง
แล้วเลยตั้งกระทู้ใหม่ในห้องอื่นด้วย
ไม่รู้ว่าได้รึป่ะครับ

:11_key:

สมภพ:

--- อ้างจาก: ลุงจ้อง ที่ พฤศจิกายน 14, 2018, 08:21:44 AM ---ได้ตอบกระทู้ไปบ้าง
เพราะกำหนดให้ตอบก่อนถึงจะเห็นลิงค์ฟังเพลง
แล้วเลยตั้งกระทู้ใหม่ในห้องอื่นด้วย
ไม่รู้ว่าได้รึป่ะครับ

:11_key:

--- End quote ---

ผ่านครับ ถือได้ว่าเป็นผู้ที่มีความชำนาญในการคอมพิวเตอร์คนหนึ่งเลย  :52 :52

ดำ:
เริ่มที่จะพอเข้าใจเพิ่มขึ้นแล้วครับ ขอคุณสำหรับคำอธิบาย คำแนะนำที่มีประโยชน์ครับ

แก้วเล็ก:
ขอบคุณครับ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่กำลังศึกษาอยู่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version