เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ลืมเสียเถิดน๊ะหัวใจ - สายัณห์ ดีนิรันดร์ (แผ่น 33)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
ลืมเสียเถิดน๊ะหัวใจ  - สายัณห์ ดีนิรันดร์

ลุงนนท์:
สายัณห์ ดีนิรันดร์ กับสายัณห์ นิรันดร ไม่ทราบว่าคนเดียวกันหรือเปล่า ถ้าเป็นสายัณห์ นิรันดร มีเพลงร้องเท้าหน้าห้องเป็นเพลงดัง แต่สำหรับเพลงนี้ไม่เคยฟัง ขอเก็บไว้ฟังอีกเพลง
ขอบคุณครับท่านประสม เมืองชล

ปูน_ขอนแจ่น:
เพลง นี้ เพราะ ทีเดียว สายัณห์ ดีนิรันทร์ ร้องได้ เพราะ และเหมือน สายัณห์ สัญญาที่สุดขอบคุณ ครับพี่  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

หลง:
ไม่เคยฟังครับเพลงนี้ เคยฟังเพลงอื่นตอนประกวดเสียงเหมือนพี่เป้ามาก ขออบคุณครับคุณประสม

ลุงเริญ:
ลืมเสียเถิดน๊ะหัวใจ  - สายัณห์ ดีนิรันดร์  ไม่มีแน่นอน สายัณห์ ดีนิรันดร์  มีอยู่ไม่กี่เพลงขอเก็บด้วยครครับ ขอบคุณมากๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version