เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ลืมเสียเถิดน๊ะหัวใจ - สายัณห์ ดีนิรันดร์ (แผ่น 33)

<< < (2/2)

ทอม 98:
 นักร้องท่านนี้าเพลงยาก ครับ ขอเก็บครับ ขอบคุณครับ:yenta4-emoticon-0102:

น้ำหนึ่ง:
 :tab_on:  เพลงนี้แค่ชื่อก็เพราะแล้วละ  ขอฟังด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

จุกจัง ธวัชชัย สุภาอรรถ:
ขอฟังเพลงด้วยครับ ขอบคุณครับ :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

สุรชัย:
ลืมเสียเถิดน๊ะหัวใจ  - สายัณห์ ดีนิรันดร์ ขอเก็บสะสมเพลงของนักร้องท่านนี้ครับ

อิ้ว:
นานๆได้ฟังนักร้องท่านนี้ ขอบคุณพี่ประสม เมืองชล สำหรับ่พลงเพราะๆครับ

:90

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version