เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ติ๋ม - ศรชัย เมฆวิเชียร

(1/2) > >>

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ติ๋ม - ศรชัย เมฆวิเชียร

สมภพ:
เพลงหวานต้นฉบับของโษฆิตื นพคุณ ร้องใหม่โดยเจ้าพ่อเพลงหวานรุ่นถัดมา ศรชัย เมฆวิเชียร ต้องขอลองฟังหน่อยครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

ปูน_ขอนแจ่น:
เพลง นี้ เพราะดีทีเดียว เสียงหวานดี ลุงยง ขอบคุณ พี่หนุ่มน้อย ครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

หลง:
เพลงนี้ไม่เคยฟังครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

หนุ่มชาวเรือ:
 :teentob: :teentob: :teentob:  มาขอรับเพลงนี้ไปไว้ฟังด้วยครับ  ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version