เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ติ๋ม - ศรชัย เมฆวิเชียร

<< < (2/2)

อิ้ว:
ขอรับไปฟังด้วยคนครับ ขอบคุณพี่หนุ่มน้อย แห่งเมืองพิจิตร ครับสำหรับเพลงเพราะๆ

:90

ฮิเดโกะ:
 :tab_on: :tab_on: :tab_on:ขอบคุณค่ะพี่ตุ้ย ติ๋มคำเดียว  อิอิอิ

ลุงวิชญ์:
เพลงนี้เคยฟังต้นฉบับ โฆษิต นพคุณและ สายัณห์ สัญญา แต่แบบฉบับของศรชัย เมฆวิเชียร ยังไม่เคยฟังขอบคุณ คุณหนุ่มน้อย  เมืองพิจิตรมากครับ

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
เป็นอีกเพลงที่ชอบครับ

ลุงนนท์:
เคยฟังแต่ในเสียงของโฆษิต ไม่ทราบมาก่อนว่าศรชัย เอามาร้องใหม่ ขอรับไปฟังในเสียงของศรชัยด้วยคน
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version