กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ  (อ่าน 4936 ครั้ง)

กิตติ ศักดิ์สกุล

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 7
  • Thank You
  • -Given: 29
  • -Receive: 7
สมาชิกใหม่ครับ
« เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 12:40:52 PM »
ผมเป็นสมาชิกใหม่ อาจไม่เก่งเรื่องเพลง แต่ก็ชอบฟังเพลง ขอขอบคุณที่ได้เข้าสู่บ้านเพลงไทยหลังนี้ ผมอยู่จังหวัดนนท์เมืองทุเรียนแพงมากและหากินยากแล้วเพราะลูกละหลายพัน แต่ ต้องซมซานมาทำงานในใจกลางกรุงเทพ โดยนั่งรถตู้มาเพื่อความสะดวกทำให้มีโอกาสฟังเพลงในรถทุกๆวันๆละหลายชั่วโมง เลยรักเพลงไทย ชอบกินอาหารไทย และมีภรรยาเป็นคนไทย  อิอิ   :tab_on:

กิตติ ศักดิ์สกุล

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 7
  • Thank You
  • -Given: 29
  • -Receive: 7
Re: สมาชิกใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 12:46:07 PM »
ผมเป็นสมาชิกใหม่ อาจไม่เก่งเรื่องเพลง แต่ก็ชอบฟังเพลง ขอขอบคุณที่ได้เข้าสู่บ้านเพลงไทยหลังนี้ ผมอยู่จังหวัดนนท์เมืองทุเรียนแพงมากและหากินยากแล้วเพราะลูกละหลายพัน แต่ ต้องซมซานมาทำงานในใจกลางกรุงเทพ โดยนั่งรถตู้มาเพื่อความสะดวกทำให้มีโอกาสฟังเพลงในรถทุกๆวันๆละหลายชั่วโมง เลยรักเพลงไทย ชอบกินอาหารไทย และมีภรรยาเป็นคนไทย  อิอิ   :tab_on:
   อืม..อายุ 52 ขวบแล้วครับ เพลงฟังได้ทุกประเภทไม่เกี่ยงแต่ดูจะเอียงๆมาทางลูกทุ่งหน่อยๆ..ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกๆคนครับ