กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ แนะนำตัวครับผม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  (อ่าน 4941 ครั้ง)

ที่รัก

• คะแนนอนุรักษ์เพลง 0
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
:tab_on:เนะนำตัวครับ :tab_on:

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22144
  • Thank You
  • -Given: 13577
  • -Receive: 22144
:tab_on:เนะนำตัวครับ :tab_on:

จะไม่บอกรายละเอียดอะไรสักนิดหรือครับ รายละเอียดต่างๆ เราแจ้งคุณไปทางอีเมล์แล้วนะครับ

ขอยกเอามาให้อ่านชัดๆ อีกครั้งนะครับ

ตามที่คุณได้สมัครเข้ามาเป็นสมาชิกบ้าน เพลงไทยนั้น เราได้อนุมัติให้คุณเรียบร้อยแล้ว ให้คุณทดลองล๊อคอินได้เลย โดยไม่ต้องใช้อีเมล์ยืนยัน และเมื่อคุณล๊อคอินเข้ามาแล้วขอให้คุณเปลี่ยนชื่อที่จะแสดงผลให้เป็นภาษาไทยและตั้งกระทู้แนะนำตัวของคุณเองภายใน 5 กระทู้แรก แต่ถ้าคุณไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัวหรือตั้งแล้วแต่ไม่สนใจที่จะบอกรายละเอียดของตัวคุณแก่เพื่อนสมาชิกตามสมควร (ควรบอกชื่อ อายุ อาชีพ จังหวัดที่อยู่และประเภทของเพลงที่คุณสนใจ) เราอาจจำเป็นต้องระงับบัญชีการใช้งานของคุณ

คำแนะนำเกี่ยวกับการใช้งานต่างๆ คุณสามารถศึกษาได้ที่ห้องนี้ครับ
http://banplengthai.net/b/index.php/board,36.0.html

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง