หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด ลูกทุ่งมาตรฐานท็อปฮิต 1

<< < (4/5) > >>

ลุงสุขใจปากช่อง:
หาเพลงลูกทุ่งรุ่นลูกหลานมาเปิดให้คุณตาคุณยายฟัง วันนี้ขอเปิดเพลงของพุ่มพวงดีกว่าครับ ขอบคุณมากๆครับที่มีไฟล์เพลงชุดแรกๆของพุ่มพวงครับ

Natt:

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด ลูกทุ่งมาตรฐานท็อปฮิต 1 ขอฟังเสียงครับ

hotpotmk:
ขอเก็บไวฟังด้วยครับ ขอบคุณนะครับ ^^

สมภพ:

--- อ้างจาก: hotpotmk ที่ มิถุนายน 03, 2020, 09:30:06 AM ---ขอเก็บไวฟังด้วยครับ ขอบคุณนะครับ ^^

--- End quote ---

อ่านกติกา แล้วไปตั้งกระทู้แนะนำตัวก่อนโหลดเพลงนะครับ

ฅนบ้านไร่:
 :untitled10:ขอบคุณครับท่าน
พุ่มพวง ดวงจันทร์ อัจฉริยะวงการเพลงลูกทุ่ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version