หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด ลูกทุ่งมาตรฐานท็อปฮิต 1

<< < (3/5) > >>

สุรชัย:
พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด ลูกทุ่งมาตรฐานท็อปฮิต 1 ขอฟังเสียงครับ

richbet99:
 :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

สมภพ:

--- อ้างจาก: richbet99 ที่ มกราคม 30, 2018, 09:35:28 AM --- :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

--- End quote ---

กลับไปอ่านคำแนะนำดูว่าการตอบกระทู้ต้องทำแบบไหนได้บ้าง ตอบแบบไหนที่ไม่ควรทำ เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ต้องตั้งกระทู้แนะนำตัวก่อนที่จะไปโหลดเพลง คำแนะนำถูกส่งไปที่อีเมล์ของท่านก่อนที่จะอนุมัติให้ท่านเข้ามาเป็นสมาชิก ตอนนี้แบนไว้สามวันก่อน ถ้ากลับมาแล้วยังเหมือนเดิมอีกก็แบนยาวไปเลยนะครับ

มิตร:
ขอบคุณครับท่าน
พุ่มพวง ดวงจันทร์ อัจฉริยะวงการเพลงลูกทุ่ง

benz99:
ขอบคุณมากครับ เพลงดีมีคุณค่า น่าสะสม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version