หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด ลูกทุ่งมาตรฐานท็อปฮิต 1

<< < (2/5) > >>

สมภพ:

--- อ้างจาก: MixsZa ที่ พฤศจิกายน 13, 2016, 09:14:34 PM ---ขอบคุณคับ ขอเก็บไปฟังนะครับ

--- End quote ---

แนะนำตัวก่อนนะครับ ถ้าไม่แนะนำตัวภายใน 5 กระทู้ ระงับการใช้งานนะครับ

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
ขอบคุณครับผม ชุดนี้เพลงดีน่าฟังหลายเพลงเลยทีเดียว
ขอบคุณครับ

ณัชชา:
มีแต่เพลงเพราะๆทั้งนั้น คุณภาพจริง :yenta4-emoticon-0020:

กัส:
ชุดนี้ กัสยังไม่มีเก็บเลยค่ะ ขอรับฟังด้วยค่ะ

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :tab_on:
แม้จะเป็นบทเพลงที่หลายๆนักร้องๆๆด้ร้องและค้นหูอยู่บ่อยๆ แต่ในลีลาการร้องของพุ่มพวงดวงจันทร์ คงน่าฟังอีกรูปแบบหนึ่ง
 :teentob:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version