เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

บุญโทน พระไม่ทำ ชุด ไม่ได้โฆษณา

<< < (2/6) > >>

อิ้ว:
ฟังแล้วยิ้มๆๆครับ ขอบคุณพี่ประสม เมืองชล ครับสำหรับเพลงเพราะๆๆ

:90

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เพลงแนวตลกสนุกสนานแบบนี้ ลุงบุญโทนร้องได้สนุกดีทีเดียว ขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

จรกา:
ขอบคุณทั้งไฟล์เพลงและประวัติผู้ขับร้อง ขอบคุณท่านผู้นำมาเผื่อแผ่ ครับ สำหรับชุดนี้คงเคยได้ยินมาบ้างแต่จำไม่ได้แล้ว ขอรับไว้ฟังด้วยครับผม

โชคดี:
ชอบมากครับ เพลงแนวนี้คลายเครียดได้ดี ขอบคุณมากครับผม

ลูกหยี:
เพลงของคุณบุญโทน ชุด "ไม่ได้โฆษณา" มีแค่บางเพลงเท่านั้น จะหาได้ทั้งชุดแบบนี้ไม่ง่ายเลยครับ ไม่รู้ไปขุดมาจากไหน ขออนุญาตเก็บทั้งอัลบั้มครับ ขอขอบคุณพี่ประสม เมืองชลครับ  :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version