เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สังข์ทอง สีใส 3 ชุด (เทป)

<< < (3/3)

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :tab_on:
สังข์ทอง  สีใส  ล้วนแต่เป็นเพลงดีและดัง ทั้งสามชุด ทั้งยุคแรกๆ และยุคหลัง ได้รับความนิยมมาตลอดฟังสนุก ฟังสบาย

:z7:

ณุ coop:
ขอบพระคุณครับ

ลุงสุขใจปากช่อง:
โอ้โห ขอบคุณมากๆครับ เพลงชุดนี้ยอดเยี่ยมจริงๆ ผมจะได้นำไปเปิดให้คุณตาคุณยายผู้ฟังกันไปได้อีกนานเลยครับ

ดำ:
อ่านจบแล้วขอเก็บยกเซ็ทนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: น่าจะยังไม่เคยฟังหลายเพลง เลย ขอบคุณครับพี่  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version