เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เทียนชัย สมยาประเสริฐ จำนวน 24 เพลง

<< < (4/5) > >>

ดรีม:
ถึงเมาก็รักเมีย นี่เพลงดนตรีใหม่ของ เทียนชัย หายากมากเลยเคยฟังทีเดียว
ขอบคุณครับ :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

ลุงนนท์:
ตรวจสอบในคลังเพลงแล้ว ยังไม่มีเพลงของเทียนชัย สมยาประเสริฐ ซักเพลงเลย ขอเก็บไว้ร่วมสืบสานด้วยคน
ขอบคุณครับ

มนต์เสียงเพลง:
ขอบคุณ คุณเมธามากๆครับ  จุใจจริงๆ เพลงของ"เทียนชัย สมยาประเสริฐ" หาฟังยากครับ

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
เทียนชัย สมญาประเสริฐ ชื่อนี้ทางบ้านผม ไม่เป็นที่รู้จักเท่า สุรพล , กับ สมานมิตร เท่าไร

ปูน_ขอนแจ่น:
แนวเสียงแบบ ไหนหน้อนี้ เหมือนเคยได้ยินชื่อ แต่ไม่ค่อยได้ฟังเพลง ของนักร้องท่านนี้ ขอบคุณครับที่นำมาให้ได้รับฟัง :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version