เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ลูกทุ่งปีใหม่

(1/6) > >>

สมภพ:
          ใกล้ปีใหม่แล้ว เพื่อนสมาชิกท่านใดสนใจมารับเพลงกลับไปเปิดฉลองกันให้สนุกสนานครับ ชุดนี้ลูกทุ่งล้วนๆ  http://www.banplengthai.com/imagehost/pics/235c6b40830473bac62f1c0c55b2c54f.swf

ทั้งหมด 14 เพลง ไม่บอกชื่อเพลงนะครับ ไปลุ้นเอาเอง

สวัสดีปีใหม่ - สุรชัย สมบัติเจริญ (คุณสุรชัยฝากมาแจกด้วย)

เดิมอีก 4 เพลงคร้บ ของคุณสายัณห์ฝากมาหนึ่งเพลงรวมอยุู่ในนี้ด้วยครับ

:zxdrn: :zxdrn: :yuri1: :yuri1: :yenta4-emoticon-0102:

สมาชิกใหม่ที่เข้ามาตอบกระทู้เพื่อโหลดเพลง(ชื่อของท่านยังเป็นสีเขียว) ขอให้ท่านไปตั้งกระทู้แนะนำตัวของท่านก่อนนะครับ ใครไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัวของท่านเอง เมื่อตอบครบ 5 กระทู้ จะถูกระงับสิทธิ์ในการใช้งาน(แบน)นะครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :yenta4-emoticon-0043: เพลงหยังหน้อ บาดนี้ ขอบคุณครับปู่สมภพ  :yenta4-emoticon-0020:

บ่าวรักษ์:
ขอบคุณครับ ในวาระดิถึขึ้นปีใหม่ ปี2561 นี้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย องค์พระธาตุพนม จงดลบันดาลให้ผู้อาวุโส ตลอดจน สมาชิกบ้านเพลงไทย ทุกๆท่าน จงประสพแต่ความสุข โชคดี มี พลานามัยแข็งแรง สุขสมบูรณ์ ถ้วนๆหน้าเทอญ  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

โชคดี:
ลุ้นๆแบบนี้ชอบครับ ขอบคุณของขวัญปีใหม่จากลุงสมภพนะครับ :z7:

ทอม 98:
ผมขอลุ้นบางครับว่ามีเพลงอะไรบ้าง เพื่อผมยังไม่มีครับ ขอบบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version