เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ลูกทุ่งปีใหม่

<< < (4/6) > >>

ดรีม:
      ขออำนวย อวยพร กลอนปีใหม่     ให้ชาวบ้าน เพลงไทย จงสุขสันต์
ให้เพลินเพลง เพลินใจ ถ้วนทั่วกัน       ให้ทุกวัน จงมี แต่สุขเอย...

เพลงปีใหม่ ฉบับ ลูกทุ่งนี่ ไม่ทราบว่ามีเพลงใดบ้างหนอ
แต่อีกแบบหนึ่งคือเพลง ส.ค.ส นี่ก็น่าฟังหลายฉบับเชียว
ขอบคุณครับ

สมภพ:
ผมเอามาเพิ่มอีก 3 เพลง คุณสายัณห์ฝากมาสมทบอีกเพลง ลิงค์อยู่หัวกระทู้ ขอบคุณคุณสายัณห์ด้วยครับ

ปธานิน:
  สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้สมาชิกบ้านเพลงไทยและครอบครัวจงมีแต่ความสุขทุกๆท่านนะครับ ขอบคุณครับ

ลุงเริญ:
ขอสวัสดีปีใหม่ 2561 ทุกท่านขอให้มีความสุข ร่ำรวย โชคดี สุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะครับ
ขอขอบคุณสำหรับทุกบทเพลงปีใหม่ด้วยครับ

นักเพลงคนจน:
น่ารักน่าลุ้นว่าจะมีเพลงอะไรบ้าง ขอบคุณทุกๆท่านที่มอบให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version