เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สดใส รุ่งโพธิ์ทอง ชุด แกงหน่อไม้ดองน้องพิมพ์ (เทป)

<< < (3/3)

สุธา:
ผมเองก็ไม่ค่อยคุ้นอาหารแนวๆ นี้เท่าไหร่นะครับ คงต้องขอลองชิมแกงหม้อนี้ที่เป็นฝีมือคุณสดใส รุ่งโพธิ์ทอง นะครับว่าอร่อยหรือเปล่า :09 ขอบคุณมากๆ เลยครับผม

กรุ เมืองละโว้:
  ชุดนี้ไม่เคยรู้จักสักเพลง เพียงสงสัย เพลงหยดน้ำตาบนผ้าเหลือง จะเหมือน เพลงหยาดน้ำตาบนผ้าเหลือง จากแผ่น 45 เอื้ออารีย์ ที่ผมมีอยู่ไหม ขอนำไปฟังเทียบด้วยครับ (และถือว่าเป็นบทเพลงที่มีความไพเราะน่าฟังมากครับ ถ้าเป็นเพลงเดียวกัน) ขอบคุณมากครับ คุณประสม กับงานเพลงแปลกๆที่ไม่เคยผ่านตามาก่อน

ลุงนนท์:
ดูรายชื่อเพลงแล้วไม่คุ้นเลยเช่นกัน ต้องขอรับไว้ฟังด้วยคน
ขอบคุณมากครับ

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :z7:
ไม่เคยฟังหลายเพลงเลย สำหรับชุดนี้ขอบคุณพี่ประสม เมืองชล ครับ 
 :yenta4-emoticon-0061:

อธิปไตย:
ชุดนี้ไม่เคยเจอผ่านหูผ่านตาเลยครับท่านประสม ดูจากรายชื่อเพลงแล้วเพลงน่าสนใจมากเลยครับ
ไม่มีสักเพลงในคลัง ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version