เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สดใส รุ่งโพธิ์ทอง ชุด แกงหน่อไม้ดองน้องพิมพ์ (เทป)

<< < (2/3) > >>

สัมพันธ์ พัทลุง:
เพลงที่น่าสนใจในชุดนี้ คือ ราหูอมจันทร์, ศักดิ์ศรีชาวนา, หยดน้ำตาบนผ้าเหลือง  เป็นเพลงยุคหลัง ๆ แต่หาฟังยาก

ลุงเริญ:
ไม่รู้จักเลย สักเพลง แปลก ใหม่(เก่า)จริงๆ ขอบคุณครับ

จรกา:
แกงหน่อไม้ดองใส่อะไรครับ ขอรับไปชิมด้วยคน ขอบพระคุณครับท่าน

พีรชา:
อัลบั้มชุดนี้แปลก แต่จริง เพลงก็ไม่คุ้น ชุดนี้ก็ไม่คุ้น ขอลุ้นไปฟังดูหน่อยครับ ขอบคุณ คุณประสม เมืองชล ด้วยครับ ที่เอื้อเฟื้อ  :tab_on:

น้ำหนึ่ง:
 :z7: :เพลงชุดหนี้  หลงตาได้ไง  ขอเก็บไว้ฟังด้วยคร้า  ไม่เคยฟังหลายเพลงคะ  ขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version