เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

วันชนะ เกิดดี ลูกทุ่งมาตรฐาน ชุด รักน้องก่อนใคร

<< < (2/3) > >>

อิ้ว:
ขอฟังด้วยนะครับสำหรับเพลงเพราะๆ ขอบคุณครับ

:35

พีรชา:
มีเพลงเดียวครับ ขอรับไว้นะครับ ขอบคุณสำหรับน้ำใจครับ :tab_on:

สุรชัย:
วันชนะ เกิดดี ลูกทุ่งมาตรฐาน ชุด รักน้องก่อนใคร ขอสะสมครับ

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :tab_on:วันชนะ เกิดดีร้อง หายากอีกหนึ่งศิลปินครับ  ขอบคุณที่แบ่งปัน
 :teentob:

ลุงสุขใจปากช่อง:

--- อ้างจาก: สุธา ที่ กุมภาพันธ์ 16, 2019, 09:09:28 PM ---ขอบคุณเจ้าของครับ

รักน้องก่อนใคร
ต่างคนต่างช้ำ
รู้ใจวันจาก
จำเอ๋ยจำปี
รู้แล้วๆ
วาสนาคนจน
จองไว้ชาติหน้า
ขอแค่ฝัน
แซวคนสวย
ค่ำนี้นอนฝัน
รักสาวผมยาว
ผู้ชายจะแพง

--- End quote ---
ติดตามนักฟังเพลงหลากหลายครับ ชุดนี้ไม่มีเหมือนกันครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version